Bán nhà hẻm 146/39/17 + 146.39.19 Trương Đăng Quế Phường Gò Vấp Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
420 m²(19 x 25)
28 Tỷ
66.7 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Trương Đăng Quế
28 Tỷ
~ 180 Triệu/m²155.5m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 7m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 155.5 m2 | |
| Số tầng | 6 |
Bán nhà 14 Đường số 4, phường 7, Gò Vấp
- Diện tích: 7x20m
- Công nhận 115,5m
- Kết cấu: 6 tầng
- Cho thuê 70tr/tháng
- Giá 28 tỷ
Nhà phố
420 m²(19 x 25)
28 Tỷ
66.7 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Trương Đăng Quế
Nhà phố
360 m²(19 x 25)
28 Tỷ
77.8 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường Lê Lai
Nhà phố
172 m²(8 x 22)
28 Tỷ
163 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 7
Nhà phố
430 m²(12 x 36)
28,5 Tỷ
66.3 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Quang Trung
Nhà phố
112 m²(5.2 x 21)
28 Tỷ
250 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Lê Đức Thọ
Nhà phố
240 m²(7 x 34)
28,3 Tỷ
118 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 1
Nhà phố
117 m²
28 Tỷ
239 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Phan Văn Trị
Nhà phố
134.9 m²
28.5 Tỷ
211 Triệu/m²P.Gò Vấp
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai