Bán nhà hẻm 146/39/17 + 146.39.19 Trương Đăng Quế Phường Gò Vấp Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
420 m²(19 x 25)
28 Tỷ
66.7 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Trương Đăng Quế
28.5 Tỷ
~ 211 Triệu/m²134.9m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 134.9 m2 |
Bán nhà 1435 Phan Văn Trị, Phường 10, Gò Vấp
Đường rộng 20m, Diện tích: Ngang 5,8m NH 5,95x28m, trệt 2 lầu
Nhà phố
420 m²(19 x 25)
28 Tỷ
66.7 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Trương Đăng Quế
Nhà phố
102 m²(6 x 17)
29 Tỷ
284 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Nguyễn Văn Khối
Nhà phố
360 m²(19 x 25)
28 Tỷ
77.8 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường Lê Lai
Nhà phố
172 m²(8 x 22)
28 Tỷ
163 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 7
Nhà phố
430 m²(12 x 36)
28,5 Tỷ
66.3 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Quang Trung
Nhà phố
240 m²(7 x 34)
28,3 Tỷ
118 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 1
Nhà phố
117 m²
28 Tỷ
239 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Phan Văn Trị
Nhà phố
70.9 m²
30 Tỷ
423 Triệu/m²P.An Hội Đông
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai