Bán nhà Hẻm 63 Thửa 792 tờ bản đồ 41 Đường số 9 Phường Trường Thọ
Nhà phố
68 m²
6 Tỷ
88.2 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Trường Thọ
6.6 Tỷ
~ 86.8 Triệu/m²76m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 76 m2 | |
| Số tầng | 1 |
?Bùm ? Bùm ?Bùm,
,
????Bán Đất Tặng Nhà - Trung Tâm Quận Thủ Đức - Ô Tô Ngủ Trong Nhà - Lô Góc 2 Thoáng????
130/23 Đường Số 2 P. Trường Thọ Thủ Đức
?Vị trí trung tâm, cách mặt đường số 2 chưa đầy 50m, kết nối 2 đầu Nguyễn Văn Bá - Kha Vạn Cân giao thông thuận tiện.
?Nhà lô góc 2 mặt hẻm, trước nhà ô tô tránh, dân cư văn minh, an ninh đảm bảo
?Diện tích 76m2, nhà C4, chủ xác định bán đất tặng nhà.,
Nhà phố
68 m²
6 Tỷ
88.2 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Trường Thọ
Nhà phố
64 m²
6.3 Tỷ
98.4 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Trường Thọ
Nhà phố
91 m²
7.2 Tỷ
79.1 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Trường Thọ
Nhà phố
64 m²
6.5 Tỷ
102 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Trường Thọ
Nhà phố
118.9 m²
6.5 Tỷ
54.7 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Trường Thọ
Nhà phố
71.4 m²
6.3 Tỷ
88.2 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Trường Thọ
Nhà phố
70 m²
6.7 Tỷ
95.7 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Trường Thọ
Nhà phố
57 m²
6.5 Tỷ
114 Triệu/m²P.Thủ Đức
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai