Bán nhà số 65 39, Phường Bình Trưng, Thành phố Thủ Đức (cũ)
Nhà phố
227 m²(8.5 x 27)
31,5 Tỷ
139 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 39
32 Tỷ
~ 213 Triệu/m²150m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 150 m2 |
Bán nhà 13 Đường số 53, Phường An Phú, Quận 2
- Diện tích: 8x18,75m Công nhận 150m
- Quy mô nhà có 4 tầng, trệt, 2 lầu, sân thượng, mái.
- Chủ có cho khách thuê nguyên căn kinh doanh trường học Hokmah Kindergarden thu nhập dòng tiền ổn định 2 tỷ/năm.
- Đẳng cấp phường An Phú, khu vực liên kề khu Novaland The Sun Avenue.
- Tiện ích xung quanh đầy đủ, Bệnh viện, Trường học, Siêu thị, UBND, Chợ.
Nhà phố
227 m²(8.5 x 27)
31,5 Tỷ
139 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 39
Nhà phố
189 m²(6 x 30)
32,5 Tỷ
172 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
172 m²(7 x 24)
32,5 Tỷ
189 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
100 m²(5 x 20)
32 Tỷ
320 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 11
Nhà phố
100 m²
32 Tỷ
320 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Nguyễn Quý Đức
Nhà phố
100 m²
32 Tỷ
320 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Nguyễn Quý Đức
Nhà phố
183 m²
32 Tỷ
175 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 57
Nhà phố
140 m²
32 Tỷ
229 Triệu/m²P.Bình Trưng
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai