Bán nhà 147 Võ Văn Ngân Phường Thủ Đức Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
25 m²(3.9 x 13)
16,5 Tỷ
660 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Võ Văn Ngân
16.5 Tỷ
~ 89.6 Triệu/m²184.2m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 14m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 184.2 m2 |
?CHỦ ĐÃ CỌC BIỆT THỰ NHÀ VƯỜN Ở QUÊ CẦN BÁN GẤP - CĂN GÓC 2 MẶT TIỀN - KINH DOANH ĐỈNH VÀ ĐA DẠNG NGÀNH NGHỀ, SPA, THẨM MỸ VIỆN...
13 Đường số 5 kp4, phường Linh Chiểu, Tp Thủ Đức
Mô tả:
* Hiện trạng 1 trệt 2 lầu cả 2 tầng đều thông suốt, chủ tự ngăn 5 phòng cho thuê ... khách về bung ra Set up kinh doanh mọi ngành nghề vì tầng nào thông suốt sửa nhẹ nhàng rất rễ thông thoáng 2 mặt tiền Viu cực đẹp
* Vị trí: Trung tâm TP Thủ Đức.,
- Đường số 5 giao đường Hoàng Diệu,
- Cách xa Lộ Hà Nội, Ngã tư thủ Đức chỉ 1km giao thông thuận tiện
* Tiện ích xung quanh không thiếu gì, gần Wim com, siêu thị 24h... Trường đại học Sư Phạm, Cao Đẳng Xây Dựng...
*** Sổ hồng pháp lý chuẩn, sổ chủ để két công chứng nhanh trong ngày.
Nhà phố
25 m²(3.9 x 13)
16,5 Tỷ
660 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Võ Văn Ngân
Nhà phố
25 m²(3.9 x 13.5)
16,5 Tỷ
660 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Võ Văn Ngân
Nhà phố
128 m²(8.5 x 15)
16,5 Tỷ
129 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 9
Nhà phố
87 m²
16,5 Tỷ
190 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Võ Văn Ngân
Nhà phố
136 m²(4.8 x 26)
16,5 Tỷ
121 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Chu Mạnh Trinh
Nhà phố
200 m²
14.99 Tỷ
75 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Linh Chiểu
Nhà phố
86 m²
15 Tỷ
174 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Linh Chiểu
Nhà phố
125 m²
16 Tỷ
128 Triệu/m²P.Thủ Đức
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai