Bán nhà 22 Đường số 13 Phường Linh xuân Quận Thủ Đức
Nhà phố
210 m²
7.2 Tỷ
34.3 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Linh Xuân
7 Tỷ
~ 76.1 Triệu/m²92m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 4.2m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 92 m2 | |
| Số tầng | 3 |
MẶT TIỀN KINH DOANH - HĐ THUÊ 10TR/TH ,
15M RA QUỐC LỘ 1K - XE HƠI ĐUA NHAU - KINH DOANH ĐỈNH,
12A Đường số 6 Linh Xuân Thủ Đức
+ Nhà 1 mặt tiền đường, một mặt hẻm xe hoie phía sau. Vừa ở vừa kinh doanh, cho thuê mặt bằng rất thuận lợi.
+ Mặt tiền đường số 6, chỉ 15m ra Mặt tiền Quốc lộ 1K, kế bên Linh Trung, Dĩ An Bình Dương, kinh doanh cực tốt.
+ Ngang 4.2m, thực tế 92m2, vuông vức từng viên gạch. 3 tầng BTCT hoàn công đầy đủ.
+ Mặt tiền tầng trệt đang cho thuê kinh doanh 10tr/tháng. Tầng 1 và 2 dùng để ở với 3 phòng ngủ rộng, phòng thờ, 2 sân thượng trước sau trồng rau sạch, cây cảnh, có thể cải tạo làm thêm 1 phòng ngủ nếu muốn.
+ Nhà mặt tiền, đường rộng hơn 8m, có vỉa hè, thông thoáng, khu vực kinh doanh sầm uất, oto chạy thông, xe tải ra vào thoải mái.
+ Sổ đẹp, vuông vức, hoàn công đầy đủ, sang tên mua bán trong ngày.,
Nhà phố
210 m²
7.2 Tỷ
34.3 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Linh Xuân
Nhà phố
70.2 m²
6.7 Tỷ
95.4 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Linh Xuân
Nhà phố
60.1 m²
6.9 Tỷ
115 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Linh Xuân
Nhà phố
53.5 m²
6.8 Tỷ
127 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Linh Xuân
Nhà phố
110 m²
7.15 Tỷ
65 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Linh Xuân
Nhà phố
90 m²
6.9 Tỷ
76.7 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Linh Xuân
Nhà phố
68.3 m²
7.2 Tỷ
105 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Linh Xuân
Nhà phố
104 m²
7 Tỷ
67.3 Triệu/m²P.Linh Xuân
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai