Bán nhà 22 Đường số 13 Phường Linh xuân Quận Thủ Đức
Nhà phố
210 m²
7.2 Tỷ
34.3 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Linh Xuân
7.15 Tỷ
~ 65 Triệu/m²110m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 5.8m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 110 m2 | |
| Số tầng | 2 |
? Bùm ? Bùm ? Bùm?
63/30 đường số 8 Linh Xuân Thủ Đức
Vị trí trung tâm, ngay Cầu Vượt Linh Xuân, kết nối 2 đầu Thủ Đức Bình Dương đi đâu cũng tiện.,
Nhà nằm tại hẻm 63 đường số 8, trước nhà xe hơi tránh.,
Thiết kế 1 trệt 1 lửng, 2 phòng ngủ đầy đủ công năng.,
Sổ đỏ cất két, hoàn công đầy đủ
Nhà phố
210 m²
7.2 Tỷ
34.3 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Linh Xuân
Nhà phố
125 m²
7.5 Tỷ
60 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Linh Xuân
Nhà phố
60.1 m²
6.9 Tỷ
115 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Linh Xuân
Nhà phố
154.7 m²
7.5 Tỷ
48.5 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Linh Xuân
Nhà phố
92 m²
7 Tỷ
76.1 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Linh Xuân
Nhà phố
90 m²
6.9 Tỷ
76.7 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Linh Xuân
Nhà phố
68.3 m²
7.2 Tỷ
105 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Linh Xuân
Nhà phố
104 m²
7 Tỷ
67.3 Triệu/m²P.Linh Xuân
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai