Bán nhà mặt tiền 256c Nguyễn Duy Trinh, phường Bình Trưng
Nhà phố
135 m²(4 x 34)
20 Tỷ
148 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Nguyễn Duy Trinh
20 Tỷ
~ 100 Triệu/m²200m²
(5m x 40m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 5m | |
| Dài | 40m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 200 m2 |
??? Mặt tiền kinh doanh đỉnh Lê Văn Thịnh Bình Trưng Tây ngay bệnh viện Q2. Phù hợp cho khách mở tiệm thuốc, làm phòng khám, văn phòng Công ty hoặc kinh doanh thiết bị Y tế.
? Diện tích thực tế đang sử dụng 200m2 ngang 5m, dài 40m
? Nhà 1 trệt 3 lầu gồm: PK, bếp, 4 PN, 4WC, phòng làm việc, phòng thờ. Sân trước dài 20m gần 100m2 đậu được 3 chiếc ô tô và nhiều xe máy.
? Vị trí kinh doanh buôn bán sầm uất gần ngã tư Đường 42, Đường 39
? Pháp lý rỏ ràng hoàn công đầy đủ. Sổ đang nhờ NH giữ hộ 13 tỷ
Nhà phố
135 m²(4 x 34)
20 Tỷ
148 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Nguyễn Duy Trinh
Nhà phố
230.5 m²(9.9 x 23)
20,5 Tỷ
88.9 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Lê Văn Thịnh
Nhà phố
108.4 m²(6.6 x 20)
21,5 Tỷ
198 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Lê Văn Thịnh
Nhà phố
80 m²
20 Tỷ
250 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Bùi Tá Hán
Nhà phố
159 m²
20 Tỷ
126 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
80 m²
20 Tỷ
250 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 31F
Nhà phố
80 m²
20 Tỷ
250 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Cao Đức Lân
Nhà phố
133 m²
20 Tỷ
150 Triệu/m²P.Bình Trưng
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai