Bán Nhà Hẻm Xe Hơi 4/8 Phạm Văn Hai, Phường 3, Tân Bình
Nhà phố
133 m²(4.65 x 23)
20,9 Tỷ
157 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Phạm Văn Hai
20 Tỷ
~ 108 Triệu/m²185m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 185 m2 | |
| Số tầng | 5 |
Bán nhà 128/35/5 Phạm Văn Hai Phường 3 Tân Bình
DIỆN TÍCH LỚN - DÒNG TIỀN TỐT - GIÁ CHỈ NHỈNH 100TR/M2 - NGÂN HÀNG ĐỊNH GIÁ 25 TỶ - GIÁ CHỐT BẤT NGỜ.
+Diện tích: 185m2(13x14)
+ Vị trí: Ngay bên hông chợ Phạm Văn Hai, phường 3, Tân Bình, thích hợp vừa ở vừa cho thuê căn hộ dịch vụ, dòng tiền tốt. Có VB Thẩm định giá của NH th09/2020 24.7 tỷ mà chỉ chào bán 20 tỷ. + Nhà đúc BTCT 1 trệt 1 lửng 2 lầu, 1 tum đang cho thuê HĐ trọn gói 65tr/th. + Hẻm xe hơi đậu cửa, cách chợ Phạm Văn Hai chừng 20m.
Nhà phố
133 m²(4.65 x 23)
20,9 Tỷ
157 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Phạm Văn Hai
Nhà phố
72 m²(4 x 18)
20 Tỷ
278 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
đường Ba Vân
Nhà phố
130 m²(5.5 x 28)
20 Tỷ
154 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Trường Chinh
Nhà phố
247 m²(10 x 28)
20 Tỷ
81 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Trường Chinh
Nhà phố
79 m²
20 Tỷ
253 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Hoàng Hoa Thám
Nhà phố
72 m²
20 Tỷ
278 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Nguyễn Hồng Đào
Nhà phố
119 m²
20 Tỷ
168 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Phạm Văn Bạch
Nhà phố
52 m²
19.99 Tỷ
384 Triệu/m²P.Tân Bình
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai