Bán nhà 1023 Hoàng Sa Phường Nhiêu Lộc Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
179 m²(6.5 x 26)
38 Tỷ
212 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Hoàng Sa
37.9 Tỷ
~ 699 Triệu/m²54.2m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 54.2 m2 | |
| Số tầng | 5 |
Bán nhà 126 Cao Thắng Phường 4 Quận 3
MẶT TIỀN ĐƯỜNG CAO THẮNG - VỊ TRÍ VÀNG - CĂN GÓC 2 MẶT TIỀN- NGANG 6m - NỞ HẬU NHẸ TÀI LỘC - HIẾM - CHỦ NHIỆT BÁN.,
* Diện tích : 54.2m²( 5.95×9.33m nở hậu nhẹ ngang sau 6m),
- Diện tích xây dựng 55.1m²,
- Diện tích sử dụng 271.1m²,
* Hiện trạng : 5 Tầng ,
- tầng 1 kinh doanh buôn bán( gia đình tự khai khác),
- Tầng 2,3,4 mỗi tầng 1 phòng thông suốt, 1 wc.,
- Tầng 5 phơi đồ nấu ăn,
Có tum trồng cây kiểng,
* Vị trí : mặt tiền kinh doanh vị trí vàng, cực hiếm nhà bán, đối diện là Ngân Hàng, rạp hát... ,
*** Sổ hồng riêng, pháp lý chuẩn, sổ chủ đang thế chấp bank có hỗ trợ lại khách vay bank.,
Nhà phố
179 m²(6.5 x 26)
38 Tỷ
212 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Hoàng Sa
Nhà phố
82.9 m²(5.1 x 22.5)
38 Tỷ
458 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Lê Văn Sỹ
Nhà phố
90 m²(5 x 19)
38 Tỷ
422 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Đỗ Thị Lời
Nhà phố
120 m²
38 Tỷ
317 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Lý Thái Tổ
Nhà phố
75.6 m²
37 Tỷ
489 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Cao Thắng
Nhà phố
121.3 m²
38 Tỷ
313 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Lý Thái Tổ
Nhà phố
201 m²
38 Tỷ
189 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Lê Văn Sỹ
Nhà phố
174.3 m²
35 Tỷ
201 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai