NHÀ PHỐ VINHOMES HÓC MÔN
Vinhomes Hóc Môn
Áp dụng toàn bộ Quận 12, Huyện Hóc Môn, Huyện Củ Chi
Ảnh đại diện
ae699cb9f8de488011cf161.jpg
cccda249c62e76702f3f165.jpg
+8
e72de4b880df308169ce167.jpg b45085bae1dd518308cc162.jpg b0aa49732e149e4ac705178.jpg cc3523034764f73aae75176.jpg cd05959cf1fb41a518ea166.jpg 7668e01afe5a4e04174b5.jpg 5c4eb93fa77f17214e6e9.jpg 54cb5bb945f9f5a7ace86.jpg

Bán Nhà Mặt Tiền 148 Đỗ Thị Lời, Nhiêu Lộc

Đỗ Thị Lời, Phường Nhiêu Lộc, TP.HCM
Giá

38 Tỷ

~ 422 Triệu/m²
Diện tích:

90m²

(5m x 19m )

Đặc điểm bất động sản

Loại sản phẩm Nhà phố
Hướng -
Vị trí Mặt Tiền
Ngang 5m
Dài 19m
Mặt hậu -
Diện tích 90 m2

Bán Nhà Mặt Tiền 148 Đỗ Thị Lời, Phường 11, Quận 3

Diện tích: 5.6x19m nở hậu 5.92m. Diện Tích Công Nhận: 90m2

Kết cấu: 7 tầng, có thang máy, thang thoát hiểm, PCCC đầy đủ

Pháp lý: Sổ hồng chính chủ, hoàn công đầy đủ.

Giá: 38 Tỷ

Liên hệ: 0981699932 Gia Bảo

Nhà đất tương tự

GỌI NGAY

Nhà Phố Quận 3

098.169.9932

Dự án nhà ở

Căn hộ Nexus Zone The Global City: Chi tiết & Giá bán

Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

Dự án nhà ở

Ansana By Kita: Vị Trí, Giá Bán & Tiềm Năng Đầu Tư

Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh

Dự án nhà ở

Căn hộ The Crest Residence - The Metropole Thủ Thiêm

Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

Bất Động Sản Tốt Bất Động Sản Tốt

Hình ảnh Bán Đất Góc 21 Nguyễn Bá Lân Phường Thảo Điền
Tin Vip
Hình ảnh Bán đất 2 mặt tiền 14B1 Duyên Hải Phường Thảo Điền
Tin Vip
Hình ảnh Bán đất 52 54 56 58 60 Trường Sa Phường Gia Định 3 Hầm 16 Tầng
Tin Vip
Hình ảnh Bán nhà 414 416 Tân Phú Nam Thông 3 Phường Tân Mỹ
Tin Vip
Hình ảnh Bán nhà 140 142 Lê Lai, phường Bến Thành, Quận 1
Tin Vip