Bán nhà 498 Đoàn Văn Bơ Phường Xóm Chiếu Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
58 m²(3 x 18)
9,8 Tỷ
169 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Đoàn Văn Bơ
10 Tỷ
~ 227 Triệu/m²44m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 3m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 44 m2 | |
| Số tầng | 4 | |
| Số Phòng ngủ | 6 phòng | |
| Số WC | 4 wc |
? 123 Lê văn Linh, phường 13, quận 4.
?Mô tả:,
?Diện tích ngang 4.9m x 6.34m, nở hậu 5.61m.,
? Kết cấu 1 Trệt 3 Lầu, sân thượng . 2 mặt tiền kinh doanh trước sau, 6 Phòng Ngủ, 4WC. Mỗi tầng 1 phòng WC riêng.,
? Nhà đang cho thuê tầng trệt bán đồ ăn sáng 7 triệu/ tháng. Các tầng trên cho thuê phòng thu nhập 23 triệu/ tháng.,
?Trung tâm Quận 4 . Tiện ích ko thiếu gì.,
? Liền kề phố ẩm thực Vĩnh Khánh, Đại Học Luật, ĐH Nguyễn Tất Thành, cách quận 1 khoảng 3 phút thuận tiện đi lại và hưởng thụ. ,
?Sổ hồng riêng- Hỗ trợ vay ngân hàng. ,
Nhà phố
58 m²(3 x 18)
9,8 Tỷ
169 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Đoàn Văn Bơ
Nhà phố
85 m²(3 x 27)
9,8 Tỷ
115 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Xóm Chiếu
Nhà phố
79 m²(7 x 13)
10 Tỷ
127 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Tôn Thất Thuyết
Nhà phố
120 m²(4.2 x 30)
10 Tỷ
83.3 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Tôn Thất Thuyết
Nhà phố
39.4 m²(5.8 x 7)
9 Tỷ 990 Triệu
254 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Đoàn Văn Bơ
Nhà phố
109 m²(7.8 x 21)
9 Tỷ 850 Triệu
90.4 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Xóm Chiếu
Nhà phố
111 m²(4.1 x 25)
10 Tỷ 50 Triệu
90.5 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
đường A
Nhà phố
106.7 m²
9.9 Tỷ
92.8 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai