Bán nhà 118 Trần Hưng Đạo Phường An Đông Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
75.8 m²(5 x 18)
25 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Đông
Quận 5 cũ
Trần Hưng Đạo
26 Tỷ
~ 315 Triệu/m²82.5m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 82.5 m2 |
Bán nhà 120 Trần Hưng Đạo, Phường 7, Quận 5
DTKV: 82.5m2, DTSD : 150.56m2. Đường rộng. Nhà xây dựng kiên cố. Nhà mát mẻ, rộng rải, hài hòa hợp phong thủy.
Vị trí : gần chợ, gần trường học, bệnh viện, siêu thị, gần nhà thờ, rất an ninh, khu sầm uất, đông dân cư nhà không bị ngập nước
Tổng diện tích sử dụng 150,56m2
Nhà thiết kế tinh tế sang trọng, hiện đại.
Vị trí đẹp, dân cư đông đúc. Nhà hàng cực kỳ đông khách.
Vị trí gần trường ĐH Quốc tế Hồng Bàng, Trung tâm văn hóa Quận 5. Gần trung Tâm hành chính, siêu thị, nhà hàng,
Nhà phố
75.8 m²(5 x 18)
25 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Đông
Quận 5 cũ
Trần Hưng Đạo
Nhà phố
66 m²(8 x 8)
25,5 Tỷ
386 Triệu/m²P.An Đông
Quận 5 cũ
Yết Kiêu
Nhà phố
66 m²(8 x 8)
25,5 Tỷ
386 Triệu/m²P.An Đông
Quận 5 cũ
Yết Kiêu
Nhà phố
65 m²(8 x 8.1)
26,5 Tỷ
408 Triệu/m²P.An Đông
Quận 5 cũ
Hùng Vương
Nhà phố
66 m²(8 x 8.5)
25,5 Tỷ
386 Triệu/m²P.An Đông
Quận 5 cũ
Yết Kiêu
Nhà phố
72 m²(4 x 18)
25,5 Tỷ
354 Triệu/m²P.An Đông
Quận 5 cũ
An Dương Vương
Nhà phố
100 m²(3.9 x 25)
25,1 Tỷ
251 Triệu/m²P.An Đông
Quận 5 cũ
Võ Văn Kiệt
Nhà phố
87 m²(4.1 x 21)
26 Tỷ
299 Triệu/m²P.An Đông
Quận 5 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai