Bán nhà mặt tiền 307c An Dương Vương, An Lạc
Nhà phố
105 m²(4 x 26)
15,5 Tỷ
148 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
An Dương Vương
15,5 Tỷ
~ 574 Triệu/m²27m²
(4m x 20m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | 20m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 27 m2 |
? CĂN GÓC 2 MẶT TIỀN TÊN LỬA VIEW CÔNG VIÊN - 4M ❌ 20M - 4 TẦNG - THÍCH HỢP VỪA Ở VỪA KINH DOANH - - CHỈ NHĨNH 15 TỶ ?
? Vị trí đắc địa
? Căn góc 2 mặt tiền, view công viên Tên Lửa, không quy hoạch không lộ giới.
? Cạnh Nhà thờ Phao Lô, khu dân cư đồng bộ – an ninh – văn minh
? Mặt tiền phù hợp ở kết hợp kinh doanh hoặc mở văn phòng công ty, spa.
? Diện tích & kết cấu
? Ngang 4m x 20m
? Kết cấu 4 tầng kiên cố
? 5 phòng ngủ khép kín, 7wc
? 1 phòng làm việc riêng
? Phòng khách cực rộng, bếp thoáng, tiện nghi
? Chủ vay ngân hàng 10 tỷ, cần khách hỗ trợ rút
? Pháp lý
? Sổ hồng riêng, vuông vức
? Hoàn công đầy đủ, công chứng mua bán nhanh
? Giá chào: 15,5 tỷ (còn thương lượng cho khách thiện chí)
Nhà phố
105 m²(4 x 26)
15,5 Tỷ
148 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
An Dương Vương
Nhà phố
80 m²(4 x 20)
15,5 Tỷ
194 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
đường C
Nhà phố
27 m²(4 x 20)
15,5 Tỷ
574 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
đường số 1
Nhà phố
127 m²(4 x 32)
15,5 Tỷ
122 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
đường Lê Cơ
Nhà phố
220 m²(9.2 x 23)
15 Tỷ
68.2 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
đường số 1
Nhà phố
71 m²(3.6 x 20)
15,5 Tỷ
218 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Võ Văn Kiệt
Nhà phố
60 m²(4 x 15)
15,2 Tỷ
253 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
đường số 1
Nhà phố
220 m²(24 x 9.2)
15 Tỷ
68.2 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai