Bán nhà hẻm 28/2/2 Chương Dương Phường Thủ Đức Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
215 m²(4.5 x 22)
12,8 Tỷ
59.5 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Chương Dương
12,8 Tỷ
~ 129 Triệu/m²99m²
(9m x 11m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 9m | |
| Dài | 11m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 99 m2 |
MẶT TIỀN ĐƯỜNG ĐẮC ĐỊA CÔNG LÝ GẦN MT VÕ VĂN NGÂN - ĐẶNG VĂN BI - KINH DOANH - 99M2 CHỈ 12.8 TỶ
+ DT : Ngang khủng 9m x Dài 11m
+ Vị trí đẹp nhất đường Công Lý cách Võ Văn Ngân - Đặng Văn Bi 100m
+ Khu vực rất hiếm nhà bán. Lề đường 2.5m sạch đẹp.
+ Phù hợp mua đầu tư giữ tiền, cho thuê kinh doanh, hoặc xây cao tầng
+ Giao thông thuận tiện, tiện ích đầy đủ và an ninh ...cực tốt.
+ Pháp lý Chuẩn, sổ vuông vức công chứng ngay.
Nhà phố
215 m²(4.5 x 22)
12,8 Tỷ
59.5 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Chương Dương
Nhà phố
86 m²(4.6 x 16)
12,8 Tỷ
149 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 17
Nhà phố
92 m²(4.3 x 22)
12,9 Tỷ
140 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Gò Dưa
Nhà phố
130 m²(4.2 x 31)
12,8 Tỷ
98.5 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 6
Nhà phố
252 m²(7 x 36)
12,7 Tỷ
50.4 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 18
Nhà phố
80 m²(5.4 x 19)
12 Tỷ 750 Triệu
159 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Hữu Nghị
Nhà phố
155 m²(10 x 15.5)
12,9 Tỷ
83.2 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
75 m²(6 x 15.6)
12,7 Tỷ
169 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai