Bán nhà số 5 (Thửa 626 tờ 36) Đường số 2 Phường Bình Chiểu, TP Thủ Đức
Nhà phố
129.5 m²
9.7 Tỷ
74.9 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
9.5 Tỷ
~ 47.8 Triệu/m²198.7m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 9.3m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 198.7 m2 | |
| Số tầng | 1 | |
| Số Phòng ngủ | 6 phòng | |
| Số WC | 6 wc |
12/10 Đường số 20 Phường Bình Chiểu Thủ Đức
Mô tả:
- Kết cấu nhà cấp 4 thuận tiện xây mới.,
- Trước là nhà nguyên căn tách ra nhiều phòng,sau có 4 phòng trọ,hiện giờ trống.,
Nhà phố
129.5 m²
9.7 Tỷ
74.9 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Nhà phố
177 m²
9.2 Tỷ
52 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Nhà phố
187 m²
9.8 Tỷ
52.4 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Nhà phố
148 m²
9.5 Tỷ
64.2 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Nhà phố
200 m²
9 Tỷ
45 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Nhà phố
241 m²
10 Tỷ
41.5 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Nhà phố
244 m²
9.8 Tỷ
40.2 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Nhà phố
87 m²
9.3 Tỷ
107 Triệu/m²P.Tam Bình
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai