Bán nhà 14A Đường số 10 Phường Hiệp Bình Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
80 m²(4 x 20)
12,5 Tỷ
156 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 10
12.5 Tỷ
~ 223 Triệu/m²56m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 56 m2 |
? MẶT TIỀN PHẠM VĂN ĐỒNG- KINH DOANH ĐỈNH - 2 MẶT TIỀN ĐƯỜNG - KHÔNG LỘ GIỚI
1110A14 Phạm Văn Đồng Linh Đông Thủ Đức
Mô tả:
- Vị trí kinh doanh đỉnh mặt tiền đại lộ Phạm Văn Đồng, kinh doanh mọi ngành nghề, quảng bá thương hiệu.
+ Diện tích: 4m x 14m sổ vuông vức phân lô, hoàn công chuẩn, nhà hướng Bắc
+ Kết cấu: 1 trệt 2 lầu sân thượng gồm 4 PN, 4wc, sân thượng trước sau.
+ Vị trí cực đẹp, 1 mặt tiền phạm văn đồng vỉa hè 4m, 1 MT sau đường 20m công viên, sử dụng 2 cổng trước sau, ô tô đi 2 đường thuận tiện.
Nhà phố
80 m²(4 x 20)
12,5 Tỷ
156 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 10
Nhà phố
81 m²(5.2 x 16)
12,5 Tỷ
154 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 27
Nhà phố
189 m²(9.3 x 20)
12,5 Tỷ
66.1 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 27
Nhà phố
80 m²(4 x 20)
12,5 Tỷ
156 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 17
Nhà phố
70 m²(5 x 15)
12,5 Tỷ
179 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 8
Nhà phố
200 m²(10 x 20)
12,5 Tỷ
62.5 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 22
Nhà phố
250 m²(8.6 x 31)
12,5 Tỷ
50 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 4
Nhà phố
105 m²
12.2 Tỷ
116 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai