Bán nhà 18 ( Thửa 37 Tờ 16) 18 Đường số 4 Phường Thủ Đức Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
81 m²(4.5 x 18)
15 Tỷ
185 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 4
15 Tỷ
~ 110 Triệu/m²136m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 5m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 136 m2 | |
| Số tầng | 5 |
109A + 111 Chương Dương Linh Chiểu Thủ Đức
Mô tả:
Bán toà nhà 5 tầng mặt tiền kinh doanh đường Chương Dương, Linh Chiểu, Thủ Đức.,
- Bán kín 100m là: ĐH Ngân Hàng, Đh Cảnh sát, Học viện tư pháp, chợ Thủ Đức…,
Nhà thiết kế :,
- Tầng hầm: để xe.,
- Tầng 1: gồm 1 phòng ngủ, phòng khách, bếp để ở. ,
- Tầng lửng: 1 Phòng ngủ + Phòng lớn.,
- Tầng 2: 1 phòng lớn + 8 phòng nhỏ. Đang cho thuê hơn 25 triệu/tháng.,
- Tầng 3: 3 phòng lớn (để trống).,
- Tầng 4: 3 phòng lớn (để trống).,
Nhà phố
81 m²(4.5 x 18)
15 Tỷ
185 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 4
Nhà phố
131 m²(5.3 x 24.8)
15 Tỷ
115 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
120 m²(7 x 17.1)
15 Tỷ
125 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường B
Nhà phố
90 m²(5 x 18)
15 Tỷ
167 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Hoàng Diệu 2
Nhà phố
104 m²(6.5 x 16)
15 Tỷ
144 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 23
Nhà phố
93 m²(4 x 23)
15 Tỷ
161 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 8
Nhà phố
63 m²(3.5 x 18)
15 Tỷ
238 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Kha Vạn Cân
Nhà phố
37 m²
14.5 Tỷ
392 Triệu/m²P.Thủ Đức
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai