Bán nhà hẻm b28-29/01 Trương Văn Bang, phường Bình Trưng
Nhà phố
349 m²(10 x 17)
100 Tỷ
287 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Trương Văn Bang
96 Tỷ
~ 255 Triệu/m²377m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 377 m2 |
Bán nhà 1 Đường số 14 Phường An Phú, Quận 2
- Diện Tích 20 x 22 Công nhận 377 m2
- Kết cấu Hầm 3 Tầng , có sân vườn
Nhà phố
349 m²(10 x 17)
100 Tỷ
287 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Trương Văn Bang
Nhà phố
490 m²(7.7 x 48)
98 Tỷ
200 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
508.5 m²(13 x 38.6)
100 Tỷ
197 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Nguyễn Thị Định
Nhà phố
395 m²(9 x 32)
99 Tỷ
251 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Nguyễn Duy Trinh
Nhà phố
200 m²(10 x 20)
90 Tỷ
450 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Song Hành
Nhà phố
200 m²(10 x 20)
105 Tỷ
525 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Lương Định Của
Nhà phố
440 m²
96 Tỷ
218 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 14
Biệt thự
300 m²
95 Tỷ
317 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 17
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai