Bán đất thửa 873 tờ 201 Đường Số 8 Phường Linh Xuân Tp Hồ Chí Minh
Đất
70 m²(4 x 17)
4,4 Tỷ
62.9 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 8
4,8 Tỷ
~ 65.8 Triệu/m²73m²
(5.3m x 13.9m )| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 5.3m | |
| Dài | 13.9m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 73 m2 | |
| Số tầng | 1 | |
| Độ rộng đường | 7.7m |
Bán đất Thửa 652 Đường số 8 Phường Linh Xuân
Diện tích: 5,3 x 13,9m
Diện tích công nhận: 73m²
Kết cấu: 1 Lầu
Giá: 4.8 Tỷ
Đất
70 m²(4 x 17)
4,4 Tỷ
62.9 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 8
Đất
100 m²(5 x 20)
4,8 Tỷ
48 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 8
Đất
100 m²(5 x 20)
4,8 Tỷ
48 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 8
Đất
88 m²(6 x 20)
4,4 Tỷ
50 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 8
Đất
50 m²(4 x 12.5)
4 Tỷ 750 Triệu
95 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 8
Đất
50 m²(4 x 12.5)
4,7 Tỷ
94 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 8
Đất
110 m²(8.5 x 14)
5 Tỷ
45.5 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 8
Đất
157 m²(9 x 17)
4,7 Tỷ
29.9 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 8
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai