Bán đất thửa 572 tờ 21 87.22 Đường 79) Phường Long Trường Tp Hồ Chí Minh
Đất
51 m²(4.6 x 11)
2 Tỷ 980 Triệu
58.4 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường số 1
3,1 Tỷ
~ 61.1 Triệu/m²50.7m²
(4.3m x 12m )| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 4.3m | |
| Dài | 12m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 50.7 m2 | |
| Số tầng | 1 | |
| Độ rộng đường | 6m |
Bán đất thửa 621 Tờ 45 Đường Số 1 Phường Long Trường
Diện tích: 4,3 x 12m
Diện tích công nhận: 50,7m²
Kết cấu: 1 Lầu
Giá: 3.1 Tỷ
Đất
51 m²(4.6 x 11)
2 Tỷ 980 Triệu
58.4 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
52 m²(4 x 13)
3,3 Tỷ
63.5 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
88 m²(4 x 22)
3,1 Tỷ
35.2 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Võ Văn Hát
Đất
50.4 m²(4 x 12.6)
3,1 Tỷ
61.5 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Trường Lưu
Đất
52 m²(4 x 13)
3,3 Tỷ
63.5 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
60 m²(4 x 15)
3,4 Tỷ
56.7 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
57 m²(4 x 14.3)
3,4 Tỷ
59.6 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
58 m²(4 x 14.5)
3,1 Tỷ
53.4 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường số 3
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai