Bán đất thửa 711 tờ 5 Võ văn hát Phường Long Trường Tp Hồ Chí Minh
Đất
66 m²(4.2 x 16)
3,9 Tỷ
59.1 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Võ Văn Hát
3 Tỷ 650 Triệu
~ 53.7 Triệu/m²68m²
(6m x 12m )| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 6m | |
| Dài | 12m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 68 m2 | |
| Số tầng | 1 | |
| Độ rộng đường | 8m |
Bán đất Thửa 558, tờ 14 Võ Văn Hát , Phường Long Trường
Diện tích: 6 x 12m
Diện tích công nhận: 68m²
Kết cấu: 1 Lầu
Giá: 3.6 Tỷ
Đất
66 m²(4.2 x 16)
3,9 Tỷ
59.1 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Võ Văn Hát
Đất
71 m²(4 x 17.7)
3 Tỷ 650 Triệu
51.4 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Gò Cát
Đất
54 m²(4 x 13.3)
3 Tỷ 650 Triệu
67.6 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường T
Đất
76 m²(5.7 x 14)
3,9 Tỷ
51.3 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Võ Văn Hát
Đất
68 m²(4.2 x 16)
3,6 Tỷ
52.9 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Võ Văn Hát
Đất
76 m²(5.5 x 14)
3 Tỷ 850 Triệu
50.7 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Võ Văn Hát
Đất
97 m²(4.2 x 23)
3 Tỷ 450 Triệu
35.6 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Võ Văn Hát
Đất
90 m²(5 x 18)
3,5 Tỷ
38.9 Triệu/m²P.Long Trường
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai