Bán đất thửa 763 tờ 15 Chuyên gia 1. PMH Nguyễn Văn Tạo Xã Hiệp Phước Tp Hồ Chí Minh
Đất
153 m²(7 x 22)
4,2 Tỷ
27.5 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
Nguyễn Văn Tạo
4.35 Tỷ
~ 38 Triệu/m²114.5m²
| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 5.6m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 114.5 m2 | |
| Số tầng | 1 |
Đất Thửa 505, Tờ bản đồ 68 Xã Nhơn Đức Nhà Bè
MÔ TẢ: ,
+ DTCN: 114.5M2, ngang 5.58, nở hậu 6.43 dài 19.73m.,
+ Mặt tiền hẻm 1874 đường trước đất rộng 8m.,
+ Mặt tiền đường Lê Văn Lương vào 30m.,
+ Sổ vuông vắn full thổ cư.,
+ Pháp lý chuẩn, sổ riêng, công chứng ngay.,
Đất
153 m²(7 x 22)
4,2 Tỷ
27.5 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
Nguyễn Văn Tạo
Đất
93 m²(5 x 18.5)
4,4 Tỷ
47.3 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
Nguyễn Văn Tạo
Đất
83 m²(5 x 17)
4,2 Tỷ
50.6 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
Nguyễn Văn Tạo
Đất
117 m²
4.5 Tỷ
38.5 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Nhà Bè
Đất
108.3 m²
4.1 Tỷ
37.9 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
Nhà Bè
Đất
132 m²
4.7 Tỷ
35.6 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
Nhà Bè
Đất
120 m²
3.95 Tỷ
32.9 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
Nhà Bè
Đất
100 m²(5 x 20)
4,4 Tỷ
44 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
đường số 12
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai