Bán đất 19/1 Đường số 47 Phường An Khánh
Đất
69.7 m²(4.5 x 16)
14,5 Tỷ
208 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
08-05-2026 Hẻm
đường số 47
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Đường | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất hẻm đường Nguyễn Văn Hưởng | 149 triệu/m² | 149 triệu/m² - 149 triệu/m² |
| Đất hẻm đường Nguyễn Ư Dĩ | 225 triệu/m² | 225 triệu/m² - 225 triệu/m² |
| Đất hẻm đường Xuân Thủy | 229 triệu/m² | 229 triệu/m² - 229 triệu/m² |
| Đất hẻm đường Số 47 | 208 triệu/m² | 208 triệu/m² - 208 triệu/m² |
Đất
69.7 m²(4.5 x 16)
14,5 Tỷ
208 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 47
Đất
100.3 m²(8 x 11.5)
23 Tỷ
229 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Xuân Thủy
Đất
217.3 m²
49 Tỷ
225 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Ư Dĩ
Đất
221 m²(5 x 20)
33 Tỷ
149 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Văn Hưởng
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai