Bán đất 317/20 Thống Nhất Phường Gò Vấp Tp Hồ Chí Minh
Đất
38 m²(4 x 9.4)
5,8 Tỷ
153 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Thống Nhất
5,9 Tỷ
~ 78.7 Triệu/m²75m²
(7.5m x 10m )| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 7.5m | |
| Dài | 10m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 75 m2 |
? CƠ HỘI ĐẦU TƯ VÀ AN CƯ SIÊU HỜI – LÔ GÓC 2 MẶT TIỀN, SÁT CHỢ XÓM MỚI, GÒ VẤP ?
? Vị trí: 601/49/32 Thống Nhất, Phường 16, Gò Vấp
? Diện tích: 10 x 7.4m (75m², công nhận 66m²)
? Đường trước nhà: Hẻm xe tải 6m, thông thoáng
? Lô góc số 1, 2 mặt hẻm cực thoáng – kinh doanh nhỏ hoặc mở văn phòng đều lý tưởng
? Cách chợ Xóm Mới chỉ vài bước chân – thuận tiện sinh hoạt, kinh doanh, đầu tư cho thuê
? Giá chỉ: 5.9 tỷ – không nơi nào hời hơn trong khu vực trung tâm này!
Đất
38 m²(4 x 9.4)
5,8 Tỷ
153 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Thống Nhất
Đất
43 m²(5 x 9.2)
5 Tỷ 850 Triệu
136 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Thống Nhất
Đất
44 m²(5.4 x 8)
5 Tỷ 850 Triệu
133 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Thống Nhất
Đất
38 m²(5.4 x 9.3)
5,8 Tỷ
153 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Thống Nhất
Đất
43 m²(5 x 9.2)
5 Tỷ 850 Triệu
136 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Thống Nhất
Đất
38 m²(4 x 9.4)
5,5 Tỷ
145 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Thống Nhất
Đất
70 m²(7 x 10)
5,6 Tỷ
80 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Thống Nhất
Đất
40 m²(8.4 x 4.8)
5,5 Tỷ
138 Triệu/m²P.Gò Vấp
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai