Bán đất 317/20 Thống Nhất Phường Gò Vấp Tp Hồ Chí Minh
Đất
38 m²(4 x 9.4)
5,8 Tỷ
153 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Thống Nhất
5,8 Tỷ
~ 153 Triệu/m²38m²
(5.4m x 9.3m )| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 5.4m | |
| Dài | 9.3m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 38 m2 |
Bán đất 317/20 Thống Nhất, Phường Gò Vấp, Gò Vấp.
Diện tích: 38m²
Kích thước: ngang 5.4m, dài 9.3m
Giá bán: 5.8 tỷ
Đất
38 m²(4 x 9.4)
5,8 Tỷ
153 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Thống Nhất
Đất
43 m²(5 x 9.2)
5 Tỷ 850 Triệu
136 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Thống Nhất
Đất
44 m²(5.4 x 8)
5 Tỷ 850 Triệu
133 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Thống Nhất
Đất
60 m²(6 x 10)
5 Tỷ 750 Triệu
95.8 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Lê Đức Thọ
Đất
38 m²(4 x 9.4)
5,5 Tỷ
145 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Thống Nhất
Đất
70 m²(7 x 10)
5,6 Tỷ
80 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Thống Nhất
Đất
40 m²(8.4 x 4.8)
5,5 Tỷ
138 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Thống Nhất
Đất
47 m²(4 x 12.5)
5,8 Tỷ
123 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 28
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai