Bán đất thửa 1029 tờ 217 Lê Văn Quới Phường Bình Trị Đông Tp Hồ Chí Minh
Đất
70 m²(5 x 14)
8,2 Tỷ
117 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Lê Văn Quới
7,9 Tỷ
~ 104 Triệu/m²76m²
(4m x 19m )| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | 19m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 76 m2 |
?THƯỞNG 7 TRIỆU CHO VỤ CHỐT?
? Đất Mặt Tiền Liên Khu 2-5 - Giáp Quận 6 - Diện Tích Đẹp 4x19 - Đường Nhựa 10m Kinh Doanh Thoải Mái - 76m2 - Chỉ 7.9 Tỷ ?
Mô tả : ĐẤT MẶT TIỀN KINH DOANH DIỆN TÍCH ĐẸP
? Khu có nhiều tiện ích xung quanh.
? DT 4x19 sổ đẹp ít lộ giới (Hướng Tây).
? Đường nhựa 10m kinh doanh thoải mái.
? Phù hợp mua xây ở, đầu tư, tích luỹ tài sản.
? Khu vực xây dựng tự do.
? Sổ mới ra, pháp lý chuẩn chỉnh.
Đất
70 m²(5 x 14)
8,2 Tỷ
117 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Lê Văn Quới
Đất
115 m²(4 x 29)
7,8 Tỷ
67.8 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
68 m²(4 x 19)
7,9 Tỷ
116 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Liên Khu 2-5
Đất
76 m²(4 x 19)
7,9 Tỷ
104 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Liên Khu 2-5
Đất
68 m²(4 x 19.5)
7,9 Tỷ
116 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Liên Khu 2-5
Đất
76 m²(4 x 19)
7,9 Tỷ
104 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Liên Khu 2-5
Đất
115 m²(4 x 29)
7,8 Tỷ
67.8 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
đường C
Đất
60 m²(4 x 15)
7 Tỷ 950 Triệu
133 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai