Bán đất 58B Liên khu 2-5 Phường Bình Trị Đông Tp Hồ Chí Minh
Đất
76 m²(4 x 19)
7,9 Tỷ
104 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Liên Khu 2-5
7,9 Tỷ
~ 104 Triệu/m²76m²
(4m x 19m )| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | 19m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 76 m2 |
ĐẤT MT KINH DOANH 76M2 (4x19) – ĐƯỜNG 10M – GIÁ 7.9 TỶ – LIÊN KHU 2-5 ?
??? LIINK NHÓM
? Thông tin chi tiết:
Diện tích: 76m² (ngang 4m x dài 19m)
Diện tích xây dựng: 4m x 17m
Hiện trạng: Đất trống – xây dựng tự do
Mặt tiền đường 10m – kinh doanh sầm uất
? Ưu điểm nổi bật:
Vị trí đẹp, mặt tiền Liên khu 2-5 – tuyến đường kinh doanh nhộn nhịp
Đường rộng 10m, xe tải tránh nhau thoải mái
Phù hợp mở shop, văn phòng, quán ăn, showroom…
Khu dân cư đông, tiềm năng tăng giá mạnh
? Phù hợp:
Khách xây nhà ở kết hợp kinh doanh
Nhà đầu tư giữ tài sản – khai thác dòng tiền
? HƯỚNG TÂY
Đất
76 m²(4 x 19)
7,9 Tỷ
104 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Liên Khu 2-5
Đất
115 m²(4 x 29)
7,8 Tỷ
67.8 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
68 m²(4 x 19)
7,9 Tỷ
116 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Liên Khu 2-5
Đất
76 m²(4 x 19)
7,9 Tỷ
104 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Liên Khu 2-5
Đất
68 m²(4 x 19.5)
7,9 Tỷ
116 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Liên Khu 2-5
Đất
68 m²(4 x 19)
7,9 Tỷ
116 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Liên Khu 2-5
Đất
115 m²(4 x 29)
7,8 Tỷ
67.8 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
đường C
Đất
60 m²(4 x 15)
7 Tỷ 950 Triệu
133 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai