Bán đất 58B Liên khu 2-5 Phường Bình Trị Đông Tp Hồ Chí Minh
Đất
76 m²(4 x 19)
7,9 Tỷ
104 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Liên Khu 2-5
7,9 Tỷ
~ 116 Triệu/m²68m²
(4m x 19m )| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | 19m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 68 m2 |
✅ ĐẤT MẶT TIÊN ĐƯỜNG 10M, KINH DOANH SẦM UẤT - 4 ❌ 19 - SHR A4 - CHÀO CHỈ HƠN 7 TỶ.
?️?️?️Mô tả:
? Thông tin chi tiết:
- Diện tích: 76m² (ngang 4m x dài 19m)
- Hiện trạng: Đất trống – xây dựng theo nhu cầu.
? Ưu điểm nổi bật:
- Vị trí đẹp, mặt tiền đường rộng 10m, xe tải tránh nhau thoải mái– tuyến đường kinh doanh nhộn nhịp, kết nối Hương Lộ 2, Tân Hòa Đông, an Dương Vương.
- Thuận tiện qua Q6, Tân Phú, Q11 chỉ vài phút.
- Khu dân cư đông, tiềm năng tăng giá mạnh
? Phù hợp:
Khách xây nhà ở kết hợp kinh doanh
Nhà đầu tư giữ tài sản – khai thác dòng tiền
? Pháp lý: Sổ hồng riêng – công chứng nhanh
? HƯỚNG TÂY
Đất
76 m²(4 x 19)
7,9 Tỷ
104 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Liên Khu 2-5
Đất
115 m²(4 x 29)
7,8 Tỷ
67.8 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
76 m²(4 x 19)
7,9 Tỷ
104 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Liên Khu 2-5
Đất
68 m²(4 x 19.5)
7,9 Tỷ
116 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Liên Khu 2-5
Đất
68 m²(4 x 19)
7,9 Tỷ
116 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Liên Khu 2-5
Đất
76 m²(4 x 19)
7,9 Tỷ
104 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Liên Khu 2-5
Đất
115 m²(4 x 29)
7,8 Tỷ
67.8 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
đường C
Đất
60 m²(4 x 15)
7 Tỷ 950 Triệu
133 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai