Bán nhà 3 Lô D Phường An Lạc Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
305 m²(8 x 17)
26 Tỷ
85.2 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Xa Lộ Đại Hàn
25,5 Tỷ
~ 64.6 Triệu/m²395m²
(8.2m x 49m )| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 8.2m | |
| Dài | 49m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 395 m2 |
Mô tả:
+ Diện tích công nhận 285m2 sử dụng tới 395m.
** Vị trí: kinh doanh tốt. DT lớn rất thích hợp xây căn hộ dịch vụ, nhà hàng, công ty.
** Thuận tiện đi Bến xe Miền Tây, Aeon Mall, Khu Tên Lửa và các quận trung tâm chỉ 7 phút.
** Sổ hồng 2025 pháp lý chuẩn.
Nhà phố
305 m²(8 x 17)
26 Tỷ
85.2 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Xa Lộ Đại Hàn
Nhà phố
203 m²(10 x 20)
26 Tỷ
128 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
đường số 7A
Nhà phố
200 m²(11 x 15)
25,6 Tỷ
128 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Đỗ Năng Tế
Nhà phố
326 m²(9.9 x 34)
26 Tỷ
79.8 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
đường Sinco
Nhà phố
242 m²(29 x 8.5)
26 Tỷ
107 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Kinh Dương Vương
Căn Hộ Dịch Vụ
479 m²(8.5 x 32)
25 Tỷ
52.2 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
đường C
Đất
395 m²(8.2 x 49)
25,5 Tỷ
64.6 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Hồ Học Lãm
Nhà phố
600 m²(9 x 55)
25,8 Tỷ
43 Triệu/m²P.An Lạc
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai