Bán nhà 23 Đường Số 7A Phường An Lạc Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
203 m²(10 x 20)
26 Tỷ
128 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
đường số 7A
26 Tỷ
~ 85.2 Triệu/m²305m²
(8m x 17m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 8m | |
| Dài | 17m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 305 m2 |
BÁN NHÀ MẶT TIỀN KHU DÂN CƯ NAM HÙNG VƯƠNG
• Diện tích: 305m² thổ cư, ngang mặt tiền 8m, nở hậu gần 17m (tài lộc).
• Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu, sân thượng, gồm 5 phòng ngủ và 8WC.
• Ưu điểm:
• Khuôn đất lớn, hiếm có trong khu vực.
• Thích hợp xây biệt thự sang trọng, tòa nhà văn phòng, công ty…
• Vị trí đẹp, nằm ngay mặt tiền khu dân cư Nam Hùng Vương, dân trí cao, an ninh đảm bảo.
• Pháp lý: Sổ hồng riêng, sang tên ngay.
• Giá bán: Chủ thiện chí, còn thương lượng cho khách thiện chí.
Nguyễn Mạnh Chiến
Nhà phố
203 m²(10 x 20)
26 Tỷ
128 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
đường số 7A
Nhà phố
326 m²(9.9 x 34)
26 Tỷ
79.8 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
đường Sinco
Nhà phố
242 m²(29 x 8.5)
26 Tỷ
107 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Kinh Dương Vương
Nhà phố
129 m²(6 x 23)
26 Tỷ
202 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
đường số 16
Nhà phố
414 m²(13 x 32)
26 Tỷ
62.8 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Hồ Học Lãm
Nhà phố
432.2 m²(12.4 x 35)
26 Tỷ
60.2 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Nguyễn Quý Yêm
Nhà phố
242 m²(28.5 x 8.5)
26 Tỷ
107 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Kinh Dương Vương
Nhà phố
600 m²(9 x 55)
25,8 Tỷ
43 Triệu/m²P.An Lạc
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai