Bán đất 129P Khu Phố Phước Hậu Đường Số 9 Long Phước Phường Long Phước Tp Hồ Chí Minh
Đất
1538 m²(35 x 45)
19 Tỷ
12.4 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 9
18 Tỷ
~ 58.3 Triệu/m²309m²
(9.4m x 32.9m )| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 9.4m | |
| Dài | 32.9m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 309 m2 |
? 17.12.2025. Giảm chào 2 tỷ. Giá chào mới: 18 tỷ.
? ĐẤT NỀN 309M2, NGANG 9.4M, ĐƯỜNG XE TẢI, GẦN NGÃ 3 LÒ LU - LÃ XUÂN OAI.
? Đất gồm 2 Sổ: 300m2 thổ cư + 9m2 Đất lúa (Lộ giới). Đất trống tiện xây mới. Khu nhà ở yên tĩnh, thoáng mát. Đường ô tô tải. Tiện ở kết hợp kinh doanh.
? Gần Ngã 3 Lò Lu - Lã Xuân Oai, Khu Công nghệ cao.
? Sổ chủ vay Bank, hỗ trợ khách vay.
? Chủ thiện chí, hợp tác, gấp bán.
? Vị trí:
Đất
1538 m²(35 x 45)
19 Tỷ
12.4 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 9
Đất
713 m²(14 x 51)
19,4 Tỷ
27.2 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
Long Phước
Đất
1530 m²(35 x 50)
19,5 Tỷ
12.7 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 9
Đất
200 m²(13.2 x 15)
17,5 Tỷ
87.5 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường A2
Đất
5500 m²(72 x 80)
17 Tỷ
3.1 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 4
Đất
446.2 m²
18 Tỷ
40.3 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
Trường Lưu
Đất
1930.6 m²
17 Tỷ
8.8 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
Long Phước
Đất
1000 m²(11 x 99)
18 Tỷ
18 Triệu/m²P.Long Phước
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai