Bán đất thửa 1011 tờ 58 Long Phước Phường Long Phước Tp Hồ Chí Minh
Đất
285 m²(7.7 x 36)
16 Tỷ
56.1 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
Long Phước
17 Tỷ
~ 8.8 Triệu/m²1930.6m²
| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 50m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 1930.6 m2 | |
| Số tầng | 1 |
Thửa đất 528, 529 tờ số 80 Đường Long Phước Long Phước
Mô tả:
Bán lô đất góc 2 mặt tiền đường Long Phước , DT 1930.6m2 ngang trước 50m,
- Hiện là đất trồng cây lâu năm,
- Đất cao ráo rất đẹp, đường Long Phước rộng rãi thông thoáng.
- Giá thương lượng với người có thiện chí và quyết định mua nhanh.
Đất
285 m²(7.7 x 36)
16 Tỷ
56.1 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
Long Phước
Đất
580 m²(20 x 25)
15 Tỷ 750 Triệu
27.2 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
Long Phước
Nhà phố
668 m²(30 x 37)
17,5 Tỷ
26.2 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
1146 m²(22 x 48)
17,5 Tỷ
15.3 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
Long Phước
Nhà phố
160 m²(8 x 20)
16,9 Tỷ
106 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường N5
Đất
446.2 m²
18 Tỷ
40.3 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
Trường Lưu
Đất
1000 m²(11 x 99)
18 Tỷ
18 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường T
Đất
320 m²(10 x 32)
15,5 Tỷ
48.4 Triệu/m²P.Long Phước
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai