Bán đất thửa 452 tờ 74 Đường số 21 Phường Tam Bình Tp Hồ Chí Minh
Đất
105 m²(5 x 21)
7,1 Tỷ
67.6 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 21
6.9 Tỷ
~ 78.4 Triệu/m²88m²
| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 6m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 88 m2 |
? Bùm ? Bùm ? Bùm?,
39/20 đường cây keo Tam Phú Thủ Đức
Đất ngang 6 đai 14.6 tiêu chuẩn vuông vức,
Vị trí đẹp, đường trước nhà 12m xe hơi tránh chạy vòng quanh, vỉa hè phân lô, ngay sát đường Vành Đai 2, ra Phạm Văn Đồng 5p.
Xung quanh đầy đủ tiện ích: Chợ Tam Bình, bệnh viện TP Thủ Đức, trường mầm non, tiểu học, THCS Tam Phú
Ngay cạnh cụm chung cư: Fiato Towner , Thăng Long Home, Sunview, Đạt Gia.
Sẵn mặt tiền TTMD, quy hoạch trường mầm non đối diện
?Sổ đỏ đẹp, giao dịch ngay,
Đất
105 m²(5 x 21)
7,1 Tỷ
67.6 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 21
Đất
139 m²(4.8 x 29)
6,9 Tỷ
49.6 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Tỉnh lộ 43
Đất
108 m²(7 x 20)
6,7 Tỷ
62 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Đất
144 m²(7.1 x 20.3)
7 Tỷ
48.6 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
116 m²(5.3 x 22)
7 Tỷ
60.3 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Ngô Chí Quốc
Đất
135 m²(5.3 x 26)
6,9 Tỷ
51.1 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 12
Đất
123 m²(5 x 23)
6 Tỷ 799 Triệu
55.3 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Ngô Chí Quốc
Đất
91 m²(4 x 32)
6,9 Tỷ
75.8 Triệu/m²P.Tam Bình
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai