Bán đất thửa 452 tờ 74 Đường số 21 Phường Tam Bình Tp Hồ Chí Minh
Đất
105 m²(5 x 21)
7,1 Tỷ
67.6 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 21
6,9 Tỷ
~ 75.8 Triệu/m²91m²
(4m x 32m )| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | 32m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 91 m2 |
- CHÍNH CHỦ CẦN BÁN GẤP LÔ ĐẤT MẶT TIỀN ĐƯỜNG BÌNH CHIỂU, GIÁ TỐT.
???Ngày 26/12/2023 chủ giảm giá chào 600 triệu, giá chào mới 6,9 tỷ.???
?????Ngày 8/8/2023 chủ giảm giá chào 350 triệu, giá chào mới 7 tỷ 500 triệu.?????
??? Ngày 7/7/2023 chủ giảm chào 600 triệu, giá chào mới 7.85 tỷ.???
- Chính chủ cần bán gấp lô đất ngay mặt tiền đường Bình Chiểu.
- Hiện đang là đất trống,phù hợp mua ở hoặc xây dựng và cải tạo để cho thuê, hoặc kinh doanh buôn bán đa nghành nghề.
- Khu vực dân cư đông đúc sầm uất, có nhiều tiện ích xung quanh.
- Sổ vuông đẹp,bao công chứng trong ngày.
Đất
105 m²(5 x 21)
7,1 Tỷ
67.6 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 21
Đất
139 m²(4.8 x 29)
6,9 Tỷ
49.6 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Tỉnh lộ 43
Đất
100 m²(5 x 20)
6,7 Tỷ
67 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Đất
108 m²(7 x 20)
6,7 Tỷ
62 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Đất
116 m²(5.3 x 22)
7 Tỷ
60.3 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Ngô Chí Quốc
Đất
135 m²(5.3 x 26)
6,9 Tỷ
51.1 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 12
Đất
123 m²(5 x 23)
6 Tỷ 799 Triệu
55.3 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Ngô Chí Quốc
Đất
88 m²
6.9 Tỷ
78.4 Triệu/m²P.Tam Bình
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai