Bán nhà hẻm 17/18/9 Liên Khu 5-6 Phường Bình Tân Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
100 m²(5 x 20)
8,5 Tỷ
85 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Liên Khu 5 - 6
8,5 Tỷ
~ 42.9 Triệu/m²198m²
(5m x 45m )| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 5m | |
| Dài | 45m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 198 m2 |
Chào đón ngày Phụ nữ Việt Nam 20/10 chủ giảm 450 triệu. Giá chào mới 8.5 tỷ.
GOM KHÁCH ĐẦU TƯ - NHÀ MẶT TIỀN ĐƯỜNG NHỰA 10M CÓ LỀ - XE TẢI TRÁNH NHAU - GIÁ CHỈ 45TR/M2
Mô tả:
- Vị trí mặt tiền đường nhựa 10m ô tô tránh, có lề, thông khắp nẽo. Cạnh Quốc Lộ 1A, ngay chợ Hồ Văn Long, Nguyễn Thị Tú, ngã tư Gò Mây.
- Hiện trạng đất trống ngang 5m dài 45m. Tổng 198m2 giá đất chỉ 45tr/m2.
- Sổ hồng riêng sang tên ngay trong ngày.
Nhà phố
100 m²(5 x 20)
8,5 Tỷ
85 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Liên Khu 5 - 6
Đất
178 m²(6.4 x 27.8)
8 Tỷ
44.9 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 6
Đất
149 m²(4.2 x 35.2)
7,7 Tỷ
51.7 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 8
Đất
135 m²(8 x 17)
9 Tỷ
66.7 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 8
Đất
90 m²(6 x 15)
8,7 Tỷ
96.7 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 12C
Đất
90 m²(5 x 18)
7 Tỷ 990 Triệu
88.8 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường Mã Lò
Đất
178 m²(6.4 x 27.9)
8 Tỷ
44.9 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường C
Đất
114 m²(6 x 19)
7,7 Tỷ
67.5 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 5
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai