Bán đất thửa 345 tờ 12 Nguyễn Duy Trinh Phường Bình Trưng Tp Hồ Chí Minh
Đất
144 m²(5 x 29)
12 Tỷ 750 Triệu
88.5 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Nguyễn Duy Trinh
12,5 Tỷ
~ 125 Triệu/m²100m²
| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 100 m2 |
Bán đất 25 Đường số 46, khu phố 3 phường An Phú Quận 2
- Diện tích: 5x20m Công nhận 100m
- Nằm khu dân cư cao cấp, xung quanh là trường câp 1,2,...đối diện Lake View.
- Sát khu mua sắm TTTM Vitar.
- Đặc biệt được xây tự do: Nên khách hàng có thể khai thác xây dựng căn hộ DV...
Đất
144 m²(5 x 29)
12 Tỷ 750 Triệu
88.5 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Nguyễn Duy Trinh
Đất
145 m²(5 x 29)
12 Tỷ 750 Triệu
87.9 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Nguyễn Duy Trinh
Đất
114 m²(5 x 22.5)
12 Tỷ 652 Triệu
111 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 7
Đất
110 m²(5.1 x 22.5)
12 Tỷ 289 Triệu
112 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 7
Đất
95 m²(5 x 19)
12,4 Tỷ
131 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 11
Đất
100 m²
12,5 Tỷ
125 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 46
Đất
80 m²
12 Tỷ
150 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 31D
Đất
80 m²
12 Tỷ
150 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 28
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai