Bán đất thửa 664 tờ 297 Đường số 5 Phường Bình Hưng Hòa Tp Hồ Chí Minh
Đất
112 m²(4 x 19.5)
6,5 Tỷ
58 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 5
6,5 Tỷ
~ 54.2 Triệu/m²120m²
(10m x 12m )| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 10m | |
| Dài | 12m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 120 m2 |
✅ Chủ đang cho thuê kd nhà hàng, Thu nhập 20tr/th - HĐ 6 năm.
✅ Nhà mặt tiền - DT 120m2 - ngang 10m dài 12m - hàng xóm toàn nhà hàng, cf, siêu thị.
Mô tả:
? Thu nhập 20tr/th - Đang Kinh doanh nhà hàng.
? Vị trí: Đối diện Đảo Coi cf lớn nhất Bình Tân.
? Khu vực quá đẹp để làm 1 quán cafe, 1 hiệu thuốc tây hoặc nhà hàng, các kiểu kd khác.
? Bề ngang 10m quá hiếm, dài 12m, diện tích CN 120m2 vuông đét.
? Đất có 2 mặt tiền, lô góc chính hiệu, đường oto chạy vèo vèo.
? Khu vực cực mát, gió lộng, không khí trong lành, rất phù hợp để kd mô hình cf nhà hàng….
? Sổ vuông đét, không lỗi phong thuỷ, pháp lý chuẩn, công chứng ngay.
? Xung quanh KD sầm uất. Ngay cạnh là Siêu Thị, nhà hàng, CF, cách Trường học vài trăm mét....
? Đáp ứng tất cả các mục đúc đầu tư. Hiếm vó khó tìm... Duy nhất 1 căn siêu đính.
Đất
112 m²(4 x 19.5)
6,5 Tỷ
58 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 5
Đất
91 m²(4 x 23)
6,5 Tỷ
71.4 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
84 m²(11 x 12)
6,5 Tỷ
77.4 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
132 m²(11 x 12)
6,5 Tỷ
49.2 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường Lô Tư
Đất
64 m²(4 x 16)
6,5 Tỷ
102 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 6
Đất
55.8 m²(4.4 x 13)
6 Tỷ 450 Triệu
116 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
62 m²(6 x 11)
6,5 Tỷ
105 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
90 m²(10 x 9)
6,5 Tỷ
72.2 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai