Bán nhà hẻm 574/4 Bình Quới, Bình Quới
Nhà phố
62 m²(4.1 x 15)
6,5 Tỷ
105 Triệu/m²P.Bình Quới
Bình Thạnh cũ
Bình Quới
6,3 Tỷ
~ 134 Triệu/m²47m²
(7m x 7m )| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 7m | |
| Dài | 7m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 47 m2 |
LÔ ĐẤT HIẾM KHU BIỆT THỰ VEN SÔNG • ĐƯỜNG 82, P27 BÌNH THẠNH - 7m x 7m • ĐẤT TRỐNG TIỆN XÂY MỚI • 6.3 TỶ TL
? Vị trí: Nằm trong khu biệt thự ven sông Thanh Đa cực kỳ thoáng mát, ngay sát khu căn hộ hạng sang Masteri. Khu vực hạ tầng đồng bộ, không khí trong lành, lý tưởng để định cư lâu dài.
➖ Diện tích: Ngang 7m x Dài 7m. Công nhận 47m². Lô đất vuông vức, không lộ giới, thông số vàng cực hiếm trong khu vực.
➖ Kết cấu: Hiện trạng là đất trống (xác nhà cấp 4 tiện xây mới). Phù hợp xây biệt thự phố hoặc nhà cao tầng theo ý thích.
➖ Hẻm xe tải tránh nhau, xe hơi ngủ trong nhà, xe tải đậu trước cửa thoải mái. Khu dân trí cao, an ninh, hàng xóm là cư dân trí thức và biệt thự cao cấp.
➖ Pháp lý: Sổ hồng riêng, pháp lý chuẩn, công chứng ngay trong ngày.
? Giá bán: 6.3 tỷ (Thương lượng chính chủ)
Nhà phố
62 m²(4.1 x 15)
6,5 Tỷ
105 Triệu/m²P.Bình Quới
Bình Thạnh cũ
Bình Quới
Nhà phố
95 m²(7.9 x 14)
6,3 Tỷ
66.3 Triệu/m²P.Bình Quới
Bình Thạnh cũ
Bình Quới
Nhà phố
94 m²(8 x 13)
6,4 Tỷ
68.1 Triệu/m²P.Bình Quới
Bình Thạnh cũ
Bình Quới
Nhà phố
45 m²(3.5 x 13)
6,3 Tỷ
140 Triệu/m²P.Bình Quới
Bình Thạnh cũ
Bình Quới
Đất
978 m²(25 x 40)
5 Tỷ 750 Triệu
5.9 Triệu/m²P.Bình Quới
Bình Thạnh cũ
Bình Quới
Nhà phố
42 m²(3.5 x 12)
6,2 Tỷ
148 Triệu/m²P.Bình Quới
Bình Thạnh cũ
Bình Quới
Đất
55 m²(4.3 x 14)
5,9 Tỷ
107 Triệu/m²P.Bình Quới
Bình Thạnh cũ
Bình Quới
Căn Hộ Dịch Vụ
61 m²(4.5 x 13.5)
6,2 Tỷ
102 Triệu/m²P.Bình Quới
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai