Bán đất 10E Đường Số 82 Phường Bình Quới Tp Hồ Chí Minh
Đất
47 m²(7 x 7)
6,3 Tỷ
134 Triệu/m²P.Bình Quới
Bình Thạnh cũ
đường số 82
6,2 Tỷ
~ 102 Triệu/m²61m²
(4.5m x 13.5m )| Loại sản phẩm | Căn Hộ Dịch Vụ | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 4.5m | |
| Dài | 13.5m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 61 m2 |
+ 27.08.2022 Giảm 450 Triệu còn 6.9 Tỷ - H Giữ nguyên.
BÌNH THẠNH - HXH 5M - Ô TÔ 7 CHỖ NGỦ TRONG NHÀ - 61M2 - NHÀ ĐẸP green house - 2 MẶT HẺM KHÔNG LỘ GIỚI - 7.35 TỶ. - KHU ĐÁNG SỐNG NHẤT BÌNH THẠNH.
Mô tả:
+ Diện tích 61m2 (4,5x13.5) - Công nhận đủ.
+ Nhà thiết kế kiểu green house rất đẹp Thoáng mát, yên tĩnh - 1 trệt + Lửng, Phòng khách, phòng ngủ, không gian mở, hiện đại.
+ Trước nhà là quy hoạch chung cư, Thoáng mát không bị che mất không gian, ánh sáng.
+ Hẻm chuẩn 5m 1 Trục từ mặt tiền, ô tô 7 chỗ ngủ trong nhà, Bên hong có hẻm 2m đặc biệt không lộ giới.
+ Đầu tư tương lai vài tháng nữa - Cách 20m đang làm khởi công công viên bờ kè
+ Trước nhà có khoản tường, xây bồn sẵn tiện Trồng cây, trồng rau….
+ ở hoặc đầu tư đều tuyệt, Khu rất đáng sống, đầu tư xây toà nhà CHDV miễn chê.
+ Sổ sạch, pháp lý chuẩn, đang vay bank.
Đất
47 m²(7 x 7)
6,3 Tỷ
134 Triệu/m²P.Bình Quới
Bình Thạnh cũ
đường số 82
Nhà phố
60.2 m²(3.8 x 16)
6,1 Tỷ
101 Triệu/m²P.Bình Quới
Bình Thạnh cũ
Bình Quới
Nhà phố
45 m²(3.3 x 12)
6 Tỷ
133 Triệu/m²P.Bình Quới
Bình Thạnh cũ
Bình Quới
Nhà phố
95 m²(7.9 x 14)
6,3 Tỷ
66.3 Triệu/m²P.Bình Quới
Bình Thạnh cũ
Bình Quới
Nhà phố
94 m²(8 x 13)
6,4 Tỷ
68.1 Triệu/m²P.Bình Quới
Bình Thạnh cũ
Bình Quới
Căn Hộ Dịch Vụ
100 m²(10 x 10)
5 Tỷ 950 Triệu
59.5 Triệu/m²P.Bình Quới
Bình Thạnh cũ
đường số 7
Nhà phố
45 m²(3.5 x 13)
6,3 Tỷ
140 Triệu/m²P.Bình Quới
Bình Thạnh cũ
Bình Quới
Nhà phố
42 m²(3.5 x 12)
6,2 Tỷ
148 Triệu/m²P.Bình Quới
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai