Bán nhà hẻm 574/4 Bình Quới, Bình Quới
Nhà phố
62 m²(4.1 x 15)
6,5 Tỷ
105 Triệu/m²P.Bình Quới
Bình Thạnh cũ
Bình Quới
6,3 Tỷ
~ 66.3 Triệu/m²95m²
(7.9m x 14m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 7.9m | |
| Dài | 14m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 95 m2 | |
| Số tầng | 1 | |
| Số Phòng ngủ | 2 phòng | |
| Số WC | 1 wc | |
| Độ rộng đường | 4m |
Bán nhà Hẻm 480/53/8a Bình Quới, Phường Bình Quới
Diện tích: 7,9 x 14m
Diện tích công nhận: 95m²
Kết cấu: 1 Lầu, PN: 2, WC: 1
Giá: 6.3 Tỷ
Nhà phố
62 m²(4.1 x 15)
6,5 Tỷ
105 Triệu/m²P.Bình Quới
Bình Thạnh cũ
Bình Quới
Nhà phố
48.4 m²(3.5 x 15)
5 Tỷ 950 Triệu
123 Triệu/m²P.Bình Quới
Bình Thạnh cũ
Bình Quới
Nhà phố
60.2 m²(3.8 x 16)
6,1 Tỷ
101 Triệu/m²P.Bình Quới
Bình Thạnh cũ
Bình Quới
Nhà phố
87 m²(5.4 x 16.4)
6,6 Tỷ
75.9 Triệu/m²P.Bình Quới
Bình Thạnh cũ
Bình Quới
Nhà phố
45 m²(3.3 x 12)
6 Tỷ
133 Triệu/m²P.Bình Quới
Bình Thạnh cũ
Bình Quới
Nhà phố
138.3 m²(6.3 x 25)
6,5 Tỷ
47 Triệu/m²P.Bình Quới
Bình Thạnh cũ
Bình Quới
Nhà phố
45 m²(3.5 x 13)
6,3 Tỷ
140 Triệu/m²P.Bình Quới
Bình Thạnh cũ
Bình Quới
Nhà phố
42 m²(3.5 x 12)
6,2 Tỷ
148 Triệu/m²P.Bình Quới
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai