Bán nhà 197A 199 Lê Văn Sỹ Phường Phú Nhuận
Nhà phố
183.07 m²(8 x 30)
82 Tỷ
448 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố | 461 triệu/m² | 389 triệu/m² - 535 triệu/m² |
| Tòa Nhà Văn Phòng | 504 triệu/m² | 504 triệu/m² - 504 triệu/m² |
Nhà phố
183.07 m²(8 x 30)
82 Tỷ
448 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Lê Văn Sỹ
Nhà phố
244 m²(9.7 x 28)
95 Tỷ
389 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Phan Đình Phùng
Nhà phố
374 m²(12 x 25)
200 Tỷ
535 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Phan Đình Phùng
Nhà phố
80 m²(6.8 x 13)
33 Tỷ
413 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Trần Huy Liệu
Tòa Nhà Văn Phòng
307.5 m²
155 Tỷ
504 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Lê Quý Đôn
Nhà phố
125 m²
65 Tỷ
520 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Văn Trỗi
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai