Bán Penhouse Grand Marina 2 Tôn Đức Thắng Phường Sài Gòn
Căn hộ
224.3 m²(10 x 10)
170 Tỷ
758 Triệu/m²P.Sài Gòn
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố | 776 triệu/m² | 247 triệu/m² - 2,00 tỷ/m² |
| Tòa Nhà Văn Phòng | 1,84 tỷ/m² | 1,41 tỷ/m² - 2,43 tỷ/m² |
| Căn Hộ | 758 triệu/m² | 758 triệu/m² - 758 triệu/m² |
Căn hộ
224.3 m²(10 x 10)
170 Tỷ
758 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Tôn Đức Thắng
Nhà phố
407 m²(4 x 45)
350 Tỷ
860 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Nam Kỳ Khởi Nghĩa
Nhà phố
137 m²(8 x 18)
150 Tỷ
1.09 Tỷ/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Nguyễn Công Trứ
Nhà phố
157.2 m²(7.8 x 20)
160 Tỷ
1.02 Tỷ/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Mạc Đĩnh Chi
Tòa Nhà Văn Phòng
198.27 m²
280 Tỷ
1.41 Tỷ/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Mạc Đĩnh Chi
Nhà phố
65 m²(5 x 13)
72 Tỷ
1.11 Tỷ/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Chu Mạnh Trinh
Nhà phố
65 m²(5 x 13)
100 Tỷ
1.54 Tỷ/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Chu Mạnh Trinh
Nhà phố
69.03 m²(4 x 17)
27 Tỷ
391 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Nguyễn Văn Thủ
Nhà phố
64.9 m²(4 x 17)
29 Tỷ
447 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Nguyễn Đình Chiểu
Nhà phố
179 m²(8 x 23.5)
48 Tỷ
268 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
đường Ký Con
Nhà phố
247 m²(12 x 21)
494 Tỷ
2 Tỷ/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Thi Sách
Nhà phố
113 m²(8 x 15)
215 Tỷ
1.9 Tỷ/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Nam Kỳ Khởi Nghĩa
Tòa Nhà Văn Phòng
59.16 m²
100 Tỷ
1.69 Tỷ/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Lê Thánh Tôn
Nhà phố
203.72 m²
88 Tỷ
432 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Nguyễn Văn Thủ
Nhà phố
842 m²
450 Tỷ
534 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Nguyễn Đình Chiểu
Tòa Nhà Văn Phòng
1440 m²(30 x 49)
3500 Tỷ
2.43 Tỷ/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Mạc Đĩnh Chi
Nhà phố
1000 m²
1000 Tỷ
1 Tỷ/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Nguyễn Văn Thủ
Nhà phố
139.8 m²
47 Tỷ
336 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Huỳnh Khương Ninh
Nhà phố
94.2 m²
110 Tỷ
1.17 Tỷ/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Đông Du
Nhà phố
81 m²(3.7 x 21)
23,5 Tỷ
290 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Mai Thị Lựu
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai