BÁN TÒA NHÀ 2 MẶT TIỀN – CHDV 166/3 Huỳnh Văn Nghệ, Q. Tân Bình
Căn Hộ Dịch Vụ
90 m²(4.5 x 20)
21,6 Tỷ
240 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Huỳnh Văn Nghệ
20 Tỷ
~ 245 Triệu/m²81.6m²
(3.4m x 24m )| Loại sản phẩm | Căn Hộ Dịch Vụ | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 3.4m | |
| Dài | 24m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 81.6 m2 |
Tòa CHDV 12 Võ Thành Trang, P.11, Tân Bình
Diện tích: 3,4 x 24m, nở hậu 6,75m → ~120m² đất
Kết cấu: Nhà mới 100%, thang máy + thang bộ
Quy mô: 18 phòng CHDV, full nội thất
HĐ thuê: 80 triệu/tháng (~960 triệu/năm)
Giá bán: 20 tỷ
Căn Hộ Dịch Vụ
90 m²(4.5 x 20)
21,6 Tỷ
240 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Huỳnh Văn Nghệ
Nhà phố
72 m²(4 x 18)
20 Tỷ
278 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
đường Ba Vân
Nhà phố
130 m²(5.5 x 28)
20 Tỷ
154 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Trường Chinh
Nhà phố
247 m²(10 x 28)
20 Tỷ
81 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Trường Chinh
Nhà phố
79 m²
20 Tỷ
253 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Hoàng Hoa Thám
Nhà phố
72 m²
20 Tỷ
278 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Nguyễn Hồng Đào
Nhà phố
119 m²
20 Tỷ
168 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Phạm Văn Bạch
Nhà phố
185 m²
20 Tỷ
108 Triệu/m²P.Tân Bình
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai