Bán Lô D7 khu biệt tự bờ sông Rivermark Trần Não Bình An Quận 2
Bất động sản khác
393 m²
100 Tỷ
254 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 31
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Loại nhà đất
Bất động sản khác
Đường
Tất cả
Mức giá
trên 100 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Bất Động Sản Khác | 89 triệu/m² | 10 triệu/m² - 254 triệu/m² |
Bất động sản khác
393 m²
100 Tỷ
254 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 31
Bất động sản khác
1250 m²
180 Tỷ
144 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Tam Bình
Bất động sản khác
300000 m²
4500 Tỷ
15 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Long Phước
Bất động sản khác
15000 m²
150 Tỷ
10 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Nguyễn Xiển
Bất động sản khác
267463 m²
6000 Tỷ
22.4 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 6
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai