Bán đất 63 65 Song Hành Xa Lộ Hà Nội ( Võ Nguyên Giáp), Thảo Điền, Quận 2
Đất
1080 m²(26 x 40)
540 Tỷ
500 Triệu/m²P.An Khánh
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Phường/Xã | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất Phường An Khánh | 232 triệu/m² | 90 triệu/m² - 500 triệu/m² |
| Đất Phường Bình Trưng | 245 triệu/m² | 134 triệu/m² - 400 triệu/m² |
| Đất Phường Cát Lái | 111 triệu/m² | 111 triệu/m² - 111 triệu/m² |
| Đất Phường Thủ Đức | 115 triệu/m² | 115 triệu/m² - 115 triệu/m² |
Đất
1080 m²(26 x 40)
540 Tỷ
500 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Võ Nguyên Giáp
Đất
229.5 m²
34 Tỷ
148 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 64
Đất
525 m²
145 Tỷ
276 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Văn Hưởng
Đất
200 m²(10 x 20)
80 Tỷ
400 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Lương Định Của
Đất
418 m²
88 Tỷ
211 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 57
Đất
241 m²(10 x 24)
42,5 Tỷ
176 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Văn Hưởng
Đất
208 m²
23 Tỷ
111 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Thạnh Mỹ Lợi
Đất
270 m²(11 x 27)
62 Tỷ
230 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 64
Đất
221 m²(10 x 20)
60 Tỷ
271 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Văn Hưởng
Đất
201 m²(8.5 x 24)
18 Tỷ
89.6 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 64
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai