Bán đất thửa 1220 tờ 94 Đường số 6 Phường Long Bình Tp Hồ Chí Minh
Đất
69 m²(4 x 17.3)
4 Tỷ
58 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường số 6
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Long Bình
Đường số
6
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền đường số 6 phường Long Bình | 56 triệu/m² | 38 triệu/m² - 72 triệu/m² |
Đất
69 m²(4 x 17.3)
4 Tỷ
58 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường số 6
Đất
878 m²(17 x 52)
33 Tỷ
37.6 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường số 6
Đất
76.9 m²(4.94 x 17)
4,5 Tỷ
58.5 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường số 6
Đất
140 m²(7 x 20)
9,5 Tỷ
67.9 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường số 6
Đất
61 m²(4 x 15.3)
3,2 Tỷ
52.5 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường số 6
Đất
67 m²(4 x 16.7)
3,5 Tỷ
52.2 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường số 6
Đất
64 m²(4.3 x 14.9)
3,6 Tỷ
56.3 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường số 6
Đất
83 m²(4.8 x 17.5)
6 Tỷ
72.3 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường số 6
Đất
60 m²(5 x 12)
3 Tỷ
50 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường số 6
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai