Bán đất 40 Đường số 13 Phường Tam Bình Tp Hồ Chí Minh
Đất
100 m²(4 x 25)
6,7 Tỷ
67 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
06-04-2026 Mặt Tiền
đường số 13
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Tam Bình
Đường số
13
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền đường số 13 phường Tam Bình | 47 triệu/m² | 16 triệu/m² - 67 triệu/m² |
Đất
100 m²(4 x 25)
6,7 Tỷ
67 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 13
Đất
5022 m²(70 x 71)
80 Tỷ
15.9 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 13
Đất
97.5 m²(5 x 19.5)
5,1 Tỷ
52.3 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 13
Đất
112 m²(5 x 23)
5,9 Tỷ
52.7 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 13
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai