Bán đất thửa 609 tờ 1 Đồng Văn Cống Phường Cát Lái Tp Hồ Chí Minh
Đất
184 m²(5 x 36)
46 Tỷ
250 Triệu/m²P.Cát Lái
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền đường Đồng Văn Cống phường Cát Lái | 213 triệu/m² | 185 triệu/m² - 250 triệu/m² |
Đất
184 m²(5 x 36)
46 Tỷ
250 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Đồng Văn Cống
Đất
100 m²(4.5 x 22)
18,5 Tỷ
185 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Đồng Văn Cống
Đất
120 m²(6 x 20)
24,5 Tỷ
204 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Đồng Văn Cống
Đất
120 m²(6 x 21)
24,5 Tỷ
204 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Đồng Văn Cống
Đất
121 m²(4.4 x 21)
25 Tỷ
207 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Đồng Văn Cống
Đất
105 m²(5 x 21)
23 Tỷ
219 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Đồng Văn Cống
Đất
105 m²(5 x 21)
23 Tỷ
219 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Đồng Văn Cống
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai