Bán đất thửa 595 tờ 43 Thửa 574 Tờ 43 (700.29 QL13? Hẻm 700 Quốc lộ 13 Phường Hiệp Bình Tp Hồ Chí Minh
Đất
562 m²(18 x 31)
28 Tỷ
49.8 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền đường C phường Hiệp Bình | 83 triệu/m² | 35 triệu/m² - 109 triệu/m² |
Đất
562 m²(18 x 31)
28 Tỷ
49.8 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Đất
90 m²(4.5 x 20)
7,5 Tỷ
83.3 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Đất
79.1 m²(4 x 20)
4 Tỷ 690 Triệu
59.3 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Đất
160 m²(5 x 32)
11,5 Tỷ
71.9 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Đất
58 m²(4 x 14.5)
5,9 Tỷ
102 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Đất
55 m²(4 x 13)
5,7 Tỷ
104 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Đất
55 m²(8 x 7)
6 Tỷ
109 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Đất
56 m²(4 x 14)
5,7 Tỷ
102 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Đất
56 m²(4 x 14)
5,7 Tỷ
102 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Đất
63 m²(4.5 x 14)
6,4 Tỷ
102 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Đất
63 m²(4.5 x 14)
6,4 Tỷ
102 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Đất
63 m²(4.5 x 14)
6,4 Tỷ
102 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Đất
56 m²(4 x 14)
5,7 Tỷ
102 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Đất
56 m²(4 x 14)
5,7 Tỷ
102 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Đất
77 m²(4.8 x 16)
4 Tỷ
51.9 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Đất
67 m²(4 x 17)
3,7 Tỷ
55.2 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Đất
110 m²(5 x 22)
5,6 Tỷ
50.9 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Đất
81 m²(4.5 x 18)
2,8 Tỷ
34.6 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai